| Nguồn gốc: | Thụy Điển |
| Hàng hiệu: | ABB |
| Chứng nhận: | COO & COC |
| Số mô hình: | 3BSE018161R1 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
|---|---|
| Giá bán: | $99 |
| chi tiết đóng gói: | 14*19*12 cm |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10 |
| Làm nổi bật: | Mô-đun CPU ABB AC 800M,Mô-đun CPU PM864AK01 kèm bảo hành,Mô-đun công nghiệp ABB 3BSE018161R1 |
||
|---|---|---|---|
ABB PM864AK01 3BSE018161R1 là một đơn vị xử lý trung tâm được sử dụng trong các nền tảng DCS ABB AC 800M / System 800xA.
Thích hợp cho khóa tốc độ cao và vòng lặp PID liên tục trong các ứng dụng công nghiệp đòi hỏi.
| Điện áp cung cấp | 24 V DC (19.2-30 V) |
| Tiêu thụ năng lượng | ~ 6,9 W |
| Bộ nhớ | 32 MB (23,5 MB có thể sử dụng) |
| Bộ nhớ flash | 2 MB |
Các giao thức được hỗ trợ bao gồm:
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +60°C |
| Xếp hạng bảo vệ | IP20 |
| Tùy chọn gắn | Hệ thống đường ray baseplate / DIN |
Các thông số này xác định sự ổn định hoạt động và độ tin cậy trong các ứng dụng quy trình liên tục.
Người liên hệ: Miss. Chen
Tel: +86 13121598179
Địa chỉ: Tòa nhà Đồng Tế, số 99 Đại lộ Hồ Lý, Quận Hồ Lý, thành phố Hạ Môn, tỉnh Phúc Kiến
Địa chỉ nhà máy:Tòa nhà Đồng Tế, số 99 Đại lộ Hồ Lý, Quận Hồ Lý, thành phố Hạ Môn, tỉnh Phúc Kiến